WINNERS: Miss Philippines Earth 2021 coronation night

Miss Philippines Earth 2021 Naelah Alshorbaji (Parañaque)Matapos ang ilang mga pagpapaliban at higit sa isang taon ng kawalan ng katiyakan, tuluyang tuluyang tuluyan ng magtapos ang Binibining Pilipinas pageant sa Linggo, August 08. 2021

Ang pangkat ng mga reyna ngayong taon ay isa para sa mga libro – lahat ng 34 ay paunang nag-sign up para sa edisyon ng 2020 ng pageant, na dapat na ipagpaliban ng maraming beses dahil sa pandemikong coronavirus.

Ang kompetisyon ng Miss Philippines Earth ay magkakoronahan ng isang bagong pangkat ng mga reyna sa Linggo, Agosto 8.

Animnapu’t walong kababaihan ang sasabak sa limang korona sa virtual finals, na magsisimula ng 10 ng umaga sa pamamagitan ng Kapamilya Channel at mga pahina ng social media ng Miss Philippines Earth.

Ang magwawagi ay makoronahan  ni Miss Philippines Earth 2020 Roxanne Baeyens.

WINNERS

Miss Philippines Earth 2021: Naelah Alshorbaji (Parañaque)

Miss Philippines Water 2021: Rocel Angelah Sangana (Iloilo City)

Miss Philippines Air 2021: Ameera Almamari (Atimonan, Quezon)

Miss Philippines Fire 2021: Roni Meneses (Mandaluyong City)

Miss Eco Tourism 2021: Sofia Grace Galve (Tanay, Rizal)

TOP 10
  •  Fatima Kate Bisan (Malungon, Saranggani)
  •  Yllana Marie Aduana (Siniloan, Laguna)
  • Angeline Aubrey Asuncion (Santo Domingo, Albay)
  • Riah de Ocampo (Silay City)
  • Ameera Almamari (Atimonan, Quezon)
  • Sofia Grace Galve (Tanay, Rizal)
  • Naelah Alshorbaji (Parañaque)
  • Katheryn Tan Guipetacio (Sugbongcogon, Misamis Occidental)
  • Rocel Angelah Sangana (Iloilo City)
  • Roni Meneses (Mandaluyong City)
TOP 20
  • Amira Alisha Qamhawe (Esperanza, Sultan Kudarat)
  • Ameera Almamari (Atimonan, Quezon)
  • Xyra Ballesteros (Nagtipunan, Quirino)
  • Katheryn Tan Guipetacio (Sugbongcogon, Misamis Oriental)
  • Rocel Angelah Songano (Iloilo City)
  • Naelah Alshorbaji (Paranaque City)
  • Louise Theunis (Carrascal, Surigao Del Sur)
  •  Sofia Lopez Galve (Tanay, Rizal)
  • Gail Ventic (Angeles City)
  • Riah De Ocampo (Silay City)
  •  Verna Abby Catusalem (Baler, Aurora)
  • Zeneth Khan (Cordon, Isabela)
  • Fatima Kate Bisan (Malungon, Sarangani)
  • Charissa Rama (Moalboal, Cebu)
  • Angelie Asuncion (Sto. Domingo, Albay)
  • Alexandra Salazar (Cotabato City)
  • Roni Meneses (Mandaluyong City)
  • Yllana Marie Aduana (Siniloan, Laguna)
  • Mia Jane Salisbury (Talisay City)
  • Myrizza Borja (Tungawan, Zamboanga Sibugay
Special Awards

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *